Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ window media player ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ window media player ครับ

เรื่องมีอยู่ว่า เครื่องผม เวลาเปิด window media player11 มาดูหนัง หรือดูคลิปผ่านเนต แล้วดูไปซักพักเครื่องค้างเลยครับ แต่บางทีเปิดนานเปนชั่วโมงก็ไม่เป็น แล้วก็ถ้าเกิดทำอย่างอื่นนอกจากเปิด wmp ก็ไม่เกิดอาการค้างแต่อย่างใดครับ อาการมันจะเป็น 2-3 วันค้างทีอ่ะครับ หาสาเหตุไม่ได้เลยครับ ลองทำทุกอย่าง ทั้งถอดแรม การ์ดจอ ซีพียู เอามาเช็ดถูแล้ว แต่ก็อาการเดิม หรืออาจเป็นเพราะ xp service pack3 ที่ผมใช้อยู่หรือเปล่าครับ รบกวนเซียนๆช่วยกันวิเคราะห์หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ลองโหลดเวอร์ชั่นอื่นมาใช้ดูครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
      X