Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลา restart เครื่องแล้วมันดับไปเลย ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลา restart เครื่องแล้วมันดับไปเลย ทำไงดีครับ

คือบางครั้งสั่ง restart เครื่องแล้วมัน ก็ log off windows แล้วไฟจอดับ ปกติมันก็จะขึ้นมาใหม่ใช่มั้ยครับ แต่มันดับไปเลยไม่ติดเลย เสียงไม่มีภาพไม่มี ทำไงดีครับ

spec e6300 ds3 spark x1600

ช่วยทีนะครับ

ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่ซอร์ฟแวร์มากกว่าที่จะเป็นที่ฮาร์ดแวร์นะครับ
    --------------------------
    อาการนี้ผมเคยเจอมาเคสนึง เปลี่ยนแผ่นวินโดว์ลงใหม่แล้วหายครับ

Comment

เคยเป็นเหมือนกันครับ สั่ง Restart แล้วคอมปิดตัวเองเลย...ลงวินโดวส์ใหม่ครับ ของผมหายเลย หวังว่าจะเป็นอาการเดียวกัน

Comment

ไมได้มาจากสาเหตุอื่นเลยเหรอครับ

Comment

เปนที่วินโดวส์คับ ผมเคยเปน

Comment

Working...
          X