Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่อง รีเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่อง รีเอง

พอดี ผม เล่นเกม Ro ทำเกมเต็มจอ แล้ว ย่อเกมลง ไม่ได้ มันรีเครื่องเอง ตลอด เป็นเพราะอาไรหรอครับ ทั้งที่เครื่องก็ไม่ร้อน อยู่ที่ 40 Full 45 เอง รอบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    สเป๊ก ตามนี้ครับ
    E8400= ocไป 4G ร้อนแค่40 เองครับ
    m/b= EP45-UD3P
    RAM= 2G
    VGA=HD4670 Turbo 2 ตัว ร้อนไม่เกิน50 ครับ
    icute650w Pro
    Last edited by abnormal; 7 Apr 2009, 23:58:37.

อาการเหมือนกันเลย มารอฟัง ถ้าไม่ o.c มันไม่รีแฮะของแอ้ม

Comment

ไม่สเถียร

Comment

แนะนำให้นำเครื่องไปพบแพทย์ด่วน เย้ยไม่ใช่้ดิ
        ลองนำแรมมาทำความสะอาดดูครับ
        แล้วถอนไดร์เวอร์การ์ดจอแล้วหาไดร์เวอร์ใหม่จากเว็ปของผู้ผลิตลงดูครับ ปกติ เกมส์ RO ไม่ได้กิน Spec ไรเลยนิ
        - -

Comment

Working...
        X