Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรซื้อ imac 20 นิ้ว 2.0 เท่าไหร่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรซื้อ imac 20 นิ้ว 2.0 เท่าไหร่ดีครับ

พอดีลูกค้าจะเอาเครื่องมาจ่ายแทนค่างานครับ
    ผมลองหาแล้วก็ไม่แน่ใจราคาตลาด ก็เลยลองมาถามดีกว่า

เท่าที่ผมลองดูก็พบว่าเครื่องน่าจะใช้งานมาพอสมควร
    แต่สภาพภายนอกตัวเครื่องและคีย์บอร์ดโอเคครับ ยกเว้นเมาส์ ที่กลับบ้านเก่าไปแล้ว
    หน้าจอมมีเขม่าเยอะพอสมควร มีแต่เครื่องและคีย์บอร์ด สายไฟ ไม่มีกล่องและอุปกรณ์อื่น
    (ไม่แน่ใจว่ามันต้องมีอุปกรณ์อย่างอื่นมาให้หรือเปล่า)

เครื่องเป็น imac 20 นิ้ว อลูมิเนียม หลังดำ
    2.0 GHz ram 2gb hdd 250 ครับ
    ต้องรบกวนด้วยนะครับ พอดีว่าไม่ทราบราคาจริงๆ

ไม่เกิน 24K ครับ อยู่ในช่วง 20K-24K ตามสภาพ

Comment

Working...
    X