Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดุผลเทสที่ครับแบบนี้เสียหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดุผลเทสที่ครับแบบนี้เสียหรือเปล่า

ใช่โปรแกรม memtest86 ครับ

เทสแล้วมันขึ้นแบบนี้เสียหรือเปล่าครับ แล้วจะเครมได้ไหมครับ รบกวนทีครับ

แรมของ คิงตัน ครับ

ไม่มีคนช่วยเลย

Comment

ถ้าคอนฟิกตามเสป็คแรมแล้วเป็นตามรูป เสียครับ

Comment

ถ้าทุกอย่างเดิมละก้อ เสียครับ

Comment

แล้วใช้งาน เล่นเกมมีอาการไรปะครับ ถ้าไม่มีก็ไม่น่าจะเป็นไร

Comment

คือผมไม่ได้ปรับแต่งอะไรเลย จะมีปัญหาอยู่ที่เครื่องชอรีสตาทไม่เป็นเวลาครับ
            บางทีเปิดประมาณ 2 วันรี 3 วันรี มันจะรี ไม่เป็นเวลาอะครับ แต่ยังไงมันก็รีครับ เคยเปิดได้นานสุดแค่ 7 วันครั้งเดยว

ลองเปลียนบอดแล้วก็รี ลงวินโดใหม่ไป 3 รอบก็เป็น เปลียน hd ลูก os ก็เป็น

ผมเลยลองเอาแรมมาเชคครับแล้วมันขึ้นแบบนี้ตัวนึง ( จาก2 ตัวอีกตัวไม่มีขึ้นแดงๆ)

มันจะเป็นไปได้ปะครับ ที่เครื่องรีมาจากแรมตัวที่เชคแล้วขึ้นแดง
            สามารถเอาไปเครมได้ปะครับ แล้วจะอธิบายยังไงครับ

ช่วยด้วยนะครับ

Comment

Working...
            X