Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำพวงมาลัยจะซื้อมาเล่น Need for

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำพวงมาลัยจะซื้อมาเล่น Need for

ซื้อพวงมาลัยของอะไรดีอ่ะครับเรื่องเห็นเขาเล่น momo กันแต่ logitech มันมีอีกตัวนึงอ่าครับ สีฟ้าๆ
    ซื้อตัวไหนดีอ่ะครับ (ถ้าไม่มองเรื่องราคาเอาเล่นแล้วได้ Feel อ่ะ -*- )

MOMO ครับหนึบดี

Comment

momo ถ้าชอบแบบพวงมาลัยพาวเวอร์ก้อเป็นตัวเลืกที่น่าสนครับ เพราะมอเตอร์ภายในมันกำลังส่งเยอะพอสมควร ถ้าโต๊ะที่ใช้เล่นไม่ทนพอ มีสิทธิหักได้ครับ

อีกตัวที่แนะนำคือ logitech driving force แพงกว่าmomo แต่เสถียรกว่า และปุ่มหน้าพวงมาลัยเยอะกว่า แต่เอาจริงๆ ใครๆก้อใช้momoอ่ะครับ มันมาตราฐานที่สุดแล้ว

Comment

MOMOครับ

Comment

ผมชอบmomoครับสวยเรียบน่าจับ(ขับ)ดีครับ

Comment

คนที่เตยใช้ logitech driving force นี่เป็นไงมั่งครับมันเสถียรกว่าไงหว่าถ้ามันมันต้อง momo แน่แต่อีกตัวมันเป็นไงหว่าใครเคยเล่นขอความรู้สึกหน่อยงับ

Comment

momo กี่ บาทหรอครับ

Comment

MOMO ประมาณ 3 พันกว่าๆนะครับ

Comment

Working...
                X