Announcement

Collapse
No announcement yet.

dmserver.dll ติดไวรัสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dmserver.dll ติดไวรัสครับ

ครือว่าตัวdmserver ไน window32 น่าจติดไวรัสครับมันชื่อ patch....ไรสักอย่าง
    เนื่ยแหละพอเปิดเครื่องมันต้องค้างสักรอบครับพอ restart มันหายครับไปเปนเลย
    พอไช้ NOD 32 ฆ่า มันขึ้นว่า Unable to clean (แล้วสักพัก ก็ค้าง)
    พอมาไช้ Avira พอไปสแกนตัวนี้ คอมมันค้างไปเลยครับ
    ทำไงดีครับช่วยทีนะครับ

เป็นผมนะ ผมฟอแมทลงใหม่อะแบบนี้

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      เป็นผมนะ ผมฟอแมทลงใหม่อะแบบนี้
      ครือว่าไม่อยากฟอเเม็ต อะครับ ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ

Comment

ลอง AVG 8.0 ดูครับ แต่ update ทีหลังแล้วฆ่า ไม่ค่อยได้ผล

Comment

จะลองดูครับ

Comment

ไม่ได้ครับมันไม่หาย ยังงัยๆก็ช่วยกันหน่อยนะครับ

Comment

หายแล้วครับคือว่าไช้วิธี dmserver ทิ้งซะ (พอดีบังเอิญไช้ AVG 8.0)แล้วมันลบไห้เองเลยเเล้วนำตัวdmserverจากเครื่องอื่นมา้ ไ ว้แทนครับ

Comment

Working...
              X