Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ เรื่อง asus a8jr ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆ เรื่อง asus a8jr ครับ

คือผมซื้อ asus a8jr จากร้านในงานคอมมาร์ทมา ทางร้านเค้า ghost โปรแกรมให้ ผมก็เช็คดีหมดทุกอยากแต่สงสัยเรื่อง cpu memory รุ่นนี้ restart ขึ้นมาก็ใช้ไปแล้ว 50 กว่าเปอร์เซ็นต์เหรอคับ ซึ่งยังไม่ได้ run โปรแกรมทำงานเลย เลยอยากขอความกรุณาถามผู้รู้ครับ

ตัว ghost ก็มักจะเป็นแบบนี้แหละครับ ไม่แปลกอะไร ถ้าใช้แล้วรู้สึกช้า ก็ format แล้วลงใหม่เองดีกว่า

Comment

Working...
    X