Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนขาย HL2 มั่งคับ หาไม่มีเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนขาย HL2 มั่งคับ หาไม่มีเลย

อาทิตที่แล้วไปดู ฟิวเจอร กับ เซียรรังสิต ไม่มีเลย

C plus มอบางกะปิ HL2 ไม่น่าซื้อแล้วนะ ซื้อ Orange Boxเลยดีกว่าครับ คุ้มเพราะมีหมดเลยครบ

Comment

Zest กล่องส้มคุ้มสุดละ ประกอบไปด้วย HL2 EP1 EP2 Teamforce Portal ด้วยราคาเพีบง 599 -0-

Comment

C plus น่าจะมี แถม couter online ด้วยมันดี

Comment

Orange Box ถูกเก็บคืนหมดเเล้วครับ ไม่มีขายเเล้ว ซึ่งถูกเก็บเพราะ มีคนซื้อจากไทย แล้วเอาไปขาย ต่างประเทศครับ ผิดสัญญา อะไรซักอย่าง as เลยต้องเรียกคืนของทั้งหมด (ยกเว้นที่ขายไปแล้ว)

เเต่ถ้าตั้งใจหาดีๆอาจมีบางร้านที่ยังเหลืออยู่นะครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            Orange Box ถูกเก็บคืนหมดเเล้วครับ ไม่มีขายเเล้ว ซึ่งถูกเก็บเพราะ มีคนซื้อจากไทย แล้วเอาไปขาย ต่างประเทศครับ ผิดสัญญา อะไรซักอย่าง as เลยต้องเรียกคืนของทั้งหมด (ยกเว้นที่ขายไปแล้ว)

เเต่ถ้าตั้งใจหาดีๆอาจมีบางร้านที่ยังเหลืออยู่นะครับ
            โห ไมทำกันอย่างนั้น

แล้วแบบนี้ เราต้องซื้อ Gears of War ราคาเดียวกับ USA มั๊ยล่ะเนี่ย

Comment

ที่ C-plus มาบุญครองมีเพียบเลยครับ พึ่งไปซื้อมาเอง

Comment

Working...
              X