Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่า T คืออะไรด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่า T คืออะไรด่วน

ผมเป็นมันอยู่ใน BIOS อะครับ แล้ว ต่ำหรือสูงดีกว่ากันครับ ด่วนๆๆๆๆๆๆ

แงไม่มีตอบเลยอะ

Comment

1T หรือ 2T อ่ะนะ

Comment

ครับ

Comment

มันคืิอ ค่า Command Rate ค่านี่เป็น Cycle ที่แรมทำงานตามรอบของ Cycle โดยค่า 1T หมายถึงแรมทำงาน 1 รอบเวลา ถ้า 2T หมายถึงแรมทำงาน 2 รอบเวลา การตั้งค่า 1T อาจส่งผลต่อความเสถียรของเครื่องได้ ในกรณี แรมคุณภาพไม่ดีพอ ถ้าหากเครื่องของท่าน ได้ OC แนะนำให้ใช้ที่ 2T คับ
          ปล. คงจะพอเค้าใจนะคับท่าน

Comment

1T เนี่ยะอย่างเทพ เหอะๆๆๆ
            แต่ 2T Low Smoke
            แป๋ว หลบระเบิดดีกว่าเรา....

Comment

อิอิ SMOKE = Fire

Comment

Working...
              X