Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น Up Grade เพื่อเล่นเกมส์ Lift Off

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็น Up Grade เพื่อเล่นเกมส์ Lift Off

ขอความเห็น พี่หน่อยครับ
    Spec เดิม

M/B = Asus M88V-EVO
    CPU = FX4300
    GPU = Asus 6870 พังครับ จะหาเปลี่ยน

พี่ๆ แนะนำตัวใหนบ้างครับ ไม่เกิน 5000 จะดีมากเลย จะเอามาเล่น Lift Off Spec ที่เกมส์ต้องการตามนี้ครับ

ที่เล็งไว้มี ตัวนี้ครับ

หรือมีตัวอื่นแนะนำไหมครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าชอบสายแดงก็ rx560 ก็ดีครับ
    ถ้าสายเขียว 1050Ti ก็แรง ๆ แพงกว่าไม่กี่ร้อย

Comment

การ์ดจอเสีย สาเหตุ ลองดูPSU ด้วยก้ดี

Comment

Originally posted by akararat View Post
        การ์ดจอเสีย สาเหตุ ลองดูPSU ด้วยก้ดี
        ขอคุณครับ ใช้มาจะ 5 ปีละก็เลยไม่คิดมาก 555

Comment

Originally posted by taibkk View Post
          ถ้าชอบสายแดงก็ rx560 ก็ดีครับ
          ถ้าสายเขียว 1050Ti ก็แรง ๆ แพงกว่าไม่กี่ร้อย
          จะถูกจะแพง ขอแดงไว้ก่อน 555

จริงๆแล้วมันอยู่ในงยแค่นั้นครับ ไม่ยึดติด

Comment

สายแดงช่วงนี้ หาการ์ดแรงยากหน่อยครับ ราคาไม่ค่อยน่าคบ

Comment

Originally posted by taibkk View Post
              สายแดงช่วงนี้ หาการ์ดแรงยากหน่อยครับ ราคาไม่ค่อยน่าคบ
              MB = ของผม M5A88 V EVO มันรับ 1050TI ได้ไหมอะครับ มันยังเป็น PCI 2 อยู่เลยครับ

Comment

จะ2.0 หรือ 3.0
                1050Ti ไม่เห็นผลด้วยตาครับ

Comment

Working...
                X