Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทพช่วยตอบปัญหาหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทพช่วยตอบปัญหาหน่อยคับ

คือ ผมใช่ CPU E7300
    ASUS PK5C RAM 2GB Bus 800
    VGA 3850 256/256bit ใส่แบบ cossfire
    Power Supply 500 WATT SILVERSTONE
    ทำไมลองรัน 3Dmark แล้วมันรันไม่ได้ ผมต้องแก้หรือเปลื่อนอะไรหรือเปล่าคับ
    แต่ผมคิดว่าเป็นที่บอร์ด เครื่องตามรูปคับ
    Last edited by Softnet; 4 May 2010, 02:24:37.

ไม่ได้เป็นที่เมบบอร์ดหรอกครับ

ATi เค้าต้องใช้ Fix Solfware หรือเข้าไปแก้อะไรบางอย่าง ถึงจะเทสพวก Benchmark ได้

ข้างล่างขอลิ้งค์โหลดให้ จขกท. หน่อย

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
      ไม่ได้เป็นที่เมบบอร์ดหรอกครับ

ATi เค้าต้องใช้ Fix Solfware หรือเข้าไปแก้อะไรบางอย่าง ถึงจะเทสพวก Benchmark ได้

ข้างล่างขอลิ้งค์โหลดให้ จขกท. หน่อย
      ขอบคุณคับผม

Comment

ขอด้วยครับไม่เคยเทสเลย

Comment

hotfix ครับ
          http://downloads.guru3d.com/Futurema...load-1870.html

Comment

ตามข้างบนไปครับ อิอิ

Comment

ใจดีจัง

Comment

Working...
              X