Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ลง xp crystal edition 2007 มีปัญหาเกี่ยวกับ front

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ลง xp crystal edition 2007 มีปัญหาเกี่ยวกับ front

คือ เหนว่า มันน่าสนใจดีแล้วมีคนว่าดีด้วยเลยลอง
    แต่คนทำเปงคนอิยิฟ ผมเลยต้องเซท ภาษาใหม่ แต่อันนี้ พอเลือกเปง ไทย
    แล้วดัน ไม่ได้อะ ทำให้ผม เลือกคีย์สลับ ภาษา เปง ตัวหนอนไม่ได้เลย แง๊ๆๆๆๆ
    แถม ภาษาไม่สมบูรด้วย ทั้งๆที่พอมันเรียกแผ่นตอนเวลาเซท(เซทภาษาในหน้าต่างนี้แหละ)
    ผมใส่มันก็ได้ไฟล์ครบแล้วแท้ๆ
    แต่หน้านี้ดันเซทไม่ได้ ช่วยทีน้าคร้าบ T^T

Please

ตามนี้จ้า
    Last edited by Blue NarCiSs; 2 Jun 2007, 01:30:55.

ขุดจ้า ดันมันขึ้นปายมาช่วยกานตอบที

Comment

ผิดที่อ่ะป่าว

Comment

งั้นถือว่าผมขอโทษละกันครับที่ลงผิด
        ผมผิดเองที่ไม่คิดให้ดีก่อนว่ามันเปนหมวดอะไรกันแน่ก่อนลงครับ

Comment

Working...
        X