Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อ อินเทล ที่พันทิพย์ ร้านไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อ อินเทล ที่พันทิพย์ ร้านไหนดีคับ

ช่วยแนะนำหน่อยคับ ร้านไหนดี อยู่ตรงไหนคับ ^^

เจได ชั้นล่าง ด้านหลัง ไปโลด ราคาเจรจาได้ คุยกับเจ๊เจ้าของร้านแล้วจะได้ไรดีๆ

Comment

ร้านไหนก็ได้ครับที่ราคาถูก และเลือกที่เป็นประกันศูนย์เช่น ดีคอม คอม7 ซินเน็ค ครับ

Comment

เน้นประกันอย่างที่ พี่ Guru บอกละครับ ร้านไหนไม่สำคัญขอเรื่องประกันไว้ก่อนครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนคับ ^^ คือผมอยากไปร้านเดียว แล้วได้ครบเลย แล้วให้เขาประกอบอ่ะคับ

Comment

jedi busitek เงินหนาซักนิด แต่ได้ทีเดียวทั้งเครื่องเลย

Comment

นั้นดิ เดินดูราคาและประกันที่เราพอใจดีกว่า เพราะราคาต่างกันไม่มาก แต่บ้างร้านก็ขายแพงเกินเหตุก็มีครับ

Comment

http://www.tkcom99.com/

ราคาตลาดครับ เขาเช็คให้เด๋วนั้นเลย ไม่แพง แถมบริการดีมากๆด้วย

Comment

Working...
                X