Announcement

Collapse
No announcement yet.

Show It Off !! เรียกนำ้ย่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Show It Off !! เรียกนำ้ย่อย

ไม่มีคำบรรยาย.............................

Last edited by arkomk; 13 Jul 2009, 19:17:24.

มันน่าสนใจตรงอุณหภูมิ ติดลบ เนี่ยแหละ

Comment

เจ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย !!!?

ของขึ้นหรอท่าน ไหนตอนนั้นว่าไม่กล้า OC CPU ตัวนี้ ไง ....วันนี้เกิดไรขึ้นมา ......อิอิ

ว่าแต่ เล่น Dice หรออุณหภูมิเท่านี้อ่ะ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        เจ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย !!!?

ของขึ้นหรอท่าน ไหนตอนนั้นว่าไม่กล้า OC CPU ตัวนี้ ไง ....วันนี้เกิดไรขึ้นมา ......อิอิ

ว่าแต่ เล่น Dice หรออุณหภูมิเท่านี้อ่ะ
        พอดีมี 2 ตัว ครับ สนใจรับไปอุปการะสักตัวไมครับ หมื่นปลายๆ ส่วนเรื่องระบายความร้อนด้วยอะไรขออุปไว้ก่อน (ตอนลองไม่ได้ถ่ายเซ็งเลย.......... ไม่มีคนช่วยเท)

Comment

ชอบตรง Q9770 500x8 เนี้ยละครับ อิอิ

Comment

อิอิ น้ำย่อยผมมาเต็มพุงแล้วครับ จัดชุดใหญ่มากันให้เต็มพุงหน่อยจิ

Comment

Originally posted by arkomk View Post
              พอดีมี 2 ตัว ครับ สนใจรับไปอุปการะสักตัวไมครับ หมื่นปลายๆ ส่วนเรื่องระบายความร้อนด้วยอะไรขออุปไว้ก่อน (ตอนลองไม่ได้ถ่ายเซ็งเลย.......... ไม่มีคนช่วยเท)
              พอจะรู้ละ

Comment

Working...
              X