Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็กนี้ PSU พอป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กนี้ PSU พอป่ะ

Enermax 350w เต็มพอมั้ยคับ สเป็กนี้

P5KPL/1600
    E7300
    2GB/800 Corsair (ตัว Clock มาแล้ว)
    Powercolor HD4850
    HDD 2 ลูก
    DVD-RW 1 ตัว

ปล. รบกวนเซียนทีคับ
    Last edited by fordsupra; 10 Feb 2009, 20:19:10.

ไม่พอครับเพราะการ์ดจอมันแรงเกินไปครับ อย่าเอา 4870 ไปเสี่ยงเลยน่าสงสาร T_T

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
      ไม่พอครับเพราะการ์ดจอมันแรงเกินไปครับ อย่าเอา 4870 ไปเสี่ยงเลยน่าสงสาร T_T
      ขอโทษทีคับ ผมพิมผิด 4850 คับ

Comment

ดันคับดันๆ

Comment

พอครับ ทำไม ENERMAX 350W จะเปิดไม่ได้ ตัวนี้ดีกว่า RAIDMAX 530 W อีกครับ
          แต่ถ้ายังไม่ซื้อ อีก 450 บาท TT470W เปิดได้ยัน HD4870 เลยครับ ถ้าไม่เชื่อมีรูปยืนยันนะว่า TT470W เปิด 4870 สบายๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            พอครับ ทำไม ENERMAX 350W จะเปิดไม่ได้ ตัวนี้ดีกว่า RAIDMAX 530 W อีกครับ
            แต่ถ้ายังไม่ซื้อ อีก 450 บาท TT470W เปิดได้ยัน HD4870 เลยครับ ถ้าไม่เชื่อมีรูปยืนยันนะว่า TT470W เปิด 4870 สบายๆ
            พอแบบเหลือๆ หรือว่าแบบปิ่มๆคับ

ปล. ขอบจัยนะ

Comment

ง่ายๆ มีงบซื้อ PSU เท่าไร เอาแบบนี้ดีกว่าไม่ต้องมานั้งเดา

Comment

ทั่นวิกอน ถ้างบซัก 3,000 ควรเล่นตัวไหนคับ

Comment

COOLERMASTER REALPOWER 550W ครับ 19A เฟส ผมชอบตัวนี้ที่สุด

อีกตัวที่เขานิยมคือ ICUTE 750W ถอดสายได้ 3200 แต่ผมเฉยๆ

Comment

ขอบคุณครับ Coolฯ หาได้ที่ไหนครับ

Comment

พันทิพย์ไง เยอะแยะครับ REAL POWER ดีกว่ารุ่น EXTREAM POWER นะครับ ดูดีๆก่อนซื้อ

Comment

Working...
                      X