Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีปัญหาแบบนี้บ้าง AC:U

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีปัญหาแบบนี้บ้าง AC:U

เพิ่งลงจากแผ่นเสร็จตะกี้เลยครับ

รีเครื่อง1รอบ เปิดมาเล่นไม่ได้ -.-

เป็นอย่างที่เห็น ลอง offline แบบที่ฝรั่งทำแล้วก็เหมือนเดิม ช่วยทีครับ

อาจจะเป็นที่ไดรเวอร์การ์ดจอครับ ลองหาเปลี่ยนดู

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองลบตัวเกมแล้วลงใหม่ดูก่อนน

แล้วจะลองเช็ค driver ดูครับ

Comment

ผมเป็นตอนแรกเหมือนกันครับ ผมกดปุ่มลูกศรลงตรงข้างๆปุ่มplay ในuplay แล้วกดข้อสอง verify อะไรสักอย่าง มันจะตรวจไฟล์เกมส์แล้วซ่อมให้ครับ จากนั้นก็หายเลย เล่นonlineได้ปรกติไม่ต้องปรับoffline เกมส์นี้co-op 4คนมันส์มากครับ

Comment

Working...
        X