Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนวินโด7อีกแล้วครับเวลาเล่นเกมมันจะกะตุกที1ละค้างมันเป็นอะไรครับแก้ไขตรงไหนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนวินโด7อีกแล้วครับเวลาเล่นเกมมันจะกะตุกที1ละค้างมันเป็นอะไรครับแก้ไขตรงไหนได้บ้าง

รบกวน วินโด7อีกแล้วครับเวลาเล่นเกมมันจะกะตุกที1ประมาณกะพริบ1ทีละค้างมันเป็นอะไรครับแก้ไขตรงไหนได้บ้าง อยากใช้ วินโด 7มาก ตอนใช้xpไม่มีปัญหางี้เต็มที่ค้างก็รีสตาร์ใหม่ก็เล่นได้แต่นี้ รีละก้เป็น รบกวนพี่ๆๆด้วยครับ ขอบคุณครับ ไดร์เวอร์ก้ตัวล่าสุด สเปกคอม
    Q9400
    ram 4G 2G*1 1G*2
    EVGA GTX285
    EP35DS3R
    iCute TiTaNium Pro 900W
    รบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณทุกท่านครับ

oc ป่าวคับ

Comment

ไม่ครับผมocไม่เป็นพี่

Comment

ช่วยหน่อยครับไม่อยากลงใหม่แล้วผมลองหลายแผ่นละครับวินโด7

Comment

ลองลดแรมเหลือ 1G*2 ดูก่อนคับ

Comment

ครับ จะลองดุแต่ตอนใช้xpก็ไม่มีปัญหาเลยงงครับ

Comment

Working...
            X