Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธีแก้ OC หน่อยครับ (รายระเอียดด้านใน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธีแก้ OC หน่อยครับ (รายระเอียดด้านใน)

คือผม OC ตามที่ผมต้องการ พอ Restart คอม มันกลับไป เป็นเหมือนเดิมอะครับ ทำไงดีครับบอกหน่อย ไม่งั้นผมต้อง OC ทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลย หรอครับ พี่ๆทั้งหลายช่วยตอบทีครับ (กาดจอ GF7600 GS DDR3) (AGP) ครับ ไดรเวอร์ตัวใหม่ล่าสุด 162.18_forceware_winxp_32bit_english_whql.exe

มีรูปมั๊ยครับ

รายละเอียดด้วยนะเผื่อรู้....ดัน
    รอเทพมาช่วย

Comment

การ์ดจอใช่มะ?
      ใช้ rivatuner อ่ะเปล่า หลังจากลากมันแล้วกด test แล้วเลือก save ด้วยนะงับ....

Comment

การ์ดจอ series7 ใช้ driver เก่าๆ ดีกว่า 1xx.xx มันเหมาะกับ series8 มากกว่า

Comment

Working...
        X