Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปงที่ไรอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปงที่ไรอ่ะครับ

สวัสดีครับ อาการของผมเปงแบบนี้อ่ะ ::: เมื่อเวลาผมเปิดเครื่อง เมื่อมันเข้าสู่ตรงที่โหลด Windows อ่ะครับ จากนั้นมันจะเข้าสู่ หน้าจอ ฟ้า ที่ Welcomes อ่ะ ของผมมันจะค้างๆ ตรงช่วงจะขึ้น หน้า Welcomes มันจะค้างอ่ะ ( จะเป็นจอสีดำ เหงแต่เมาส์ เท่านั้น ) อ่ะ ลง Windows ใหม่ก็เป็น ::: และกว่ามันจะเข้า Windows ได้อ่ะต้อง Restart หลายรอบมากๆๆๆ :::

::: มันเป็นที่ไรอ่า :::
    ::: Harddisk ::: มีส่วนมะ เพราะว่ามัน 5 ปี และ

จอฟ้ารหัสอะไรอ่า

Comment

scan hdd ดูสิครับ

Comment

ผมว่าแรมไม่ค้อยค่อย โอนะ

Comment

ง่าอาการคนละอย่าง -*-

Comment

HDD ,Ram , OC มากไป, Windows ที่เอามาลงเน่า, PSU จ่ายไม่พอ

เป็นไปได้หลายอย่างมาก

Comment

Working...
            X