Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องขำๆ ที่ได้เจอครับ คุณเป็นแบบนี้อะป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหม ดีนะเราไม่ใช่คอมเทพ ไม่งั้นแทงใจดำตาย

Comment

ถอย 88GTX มาไว้เล่นเกมคับ....

เกมไฝ่ กะ กับระเบิด อิอิ ทำไปด้าย

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
        เปิดแม่มันทิ้งไว้งั้นแหละ ทั้งวัน ไม่ทำไรเลย

ขอแค่ได้เปิดก็พอ - -"
        เหมือนผมเลย ง่ะ ตื่นมาเปิด จนนอน

Comment

อิอิ ผมว่า

จะเทพไม่เทพแล้วแต่กำลัง ของแต่ละคน

สำคัญที่ คอมเครื่องนึง ขอให้ใช้ได้ นาน และ คุ้มค่า

ไม่ใช่เปลี่ยน ตามกระแส ไปเรื่อยๆ เพราะความอยากแรงมากกว่า

ผม เล่นเกม world in conflict งี้ bioshock งี้
          แต่สเปค กาก จนแล้วไม่เจียมนะ ผมอิอิ

ความ ฟุ่มเฟือย หรือ พอ เพียงไม่ได้ วัดกันว่า ใช้คุ้มหรือไม่อย่างเดียวนะ

อีกแง่ คือ รู้จักยับยั้งห้ามใจกับกระแส ที่ ถาโถมมาด้วย

Comment

เล่นเกมส์ใหม่ได้ตลอดไม่กระตุกก็พอใจแล้ว

งานหนักหรืองานเบาก็ทำได้ดี ไม่ขัดใจ

Comment

Adobe เกือบทุกโปรแกรม ดูหนัง Games โหลดบิต พร้อมทำงาน

Comment

ผม Render งาน เป็นวันๆ ไม่ต้อง Burn In CPU เลย เพราะ Render ที CPU Use 100% ตลอด อิอิ คุ้มแล้ว

Comment

ผมอะ โหลดบิท(คุ้มสุดๆๆพ่อผมละชอบๆDVD ใหม่ๆๆเก็บหมด) เล่นเก่มนิสหน่อย ฟังเพลง เล่นเน็ต
                  น้องผมละยิ่งกว่า เปิดคอม เอามาแปล ศัพท์ แฟนผมยิ่งแล้ว เล่นเก่ม แฟตแต่ตัวอยู่หญิง ดูมัน เอาคอมราคา2-3หมื่นมาเล่นซะ

Comment

สำหรับบางท่าน ความคุ้มค่าไม่ได้วัดจากการใช้งานให้คุ้มเงินอย่างเดียวนะครับ มันอาจจะวัดจากความรู้สึกด้วยนะครับ .....

สำหรับคอมผมมีไว้เล่นเกมส์เพื่อคลายเครียรจากการทำงาน... แต่ส่วนของภรรยา เธอมีไว้ดูหนัง 60% ฟังเพลง 5% เล่นเน็ต 5% ตกแต่งรูป 30%
                    Last edited by mrair; 25 Sep 2007, 13:05:54.

Comment

ของผมเปิดจน4วัน4คืนจนเครื่องร้องดังพรึ่บจอดับภาพแตกเป็น4เหลื่ยมเลยครับตอนนี้ยังแก้ไม่หายเลยครับไม่รู้ว่าเป็นที่การด์จอหรือไฟไม่พอครับ
                      สเปกผม amd4000+/asus eax1950pro cf/kington667x2gb/hdd/sg80/wd160/samsung80/sata
                      psu550w/ไม่เต็ม/ไรท์สคริป3ตัวครับ/asus m2n-e/sli

Comment

Originally posted by mrair View Post
                        สำหรับบางท่าน ความคุ้มค่าไม่ได้วัดจากการใช้งานให้คุ้มเงินอย่างเดียวนะครับ มันอาจจะวัดจากความรู้สึกด้วยนะครับ .....

สำหรับคอมผมมีไว้เล่นเกมส์เพื่อคลายเครียรจากการทำงาน... แต่ส่วนของภรรยาแก่มีไว้ดูหนัง 60% ฟังเพลง 5% เล่นเน็ต 5% ตกแต่งรูป 30%
                        ผมเห็นด้วยอย่างแรงครับ แต่ส่วนเรื่องภรรยานี ผมยังไม่มีอะนะ

Comment

Originally posted by gong View Post
                          ผมเห็นด้วยอย่างแรงครับ แต่ส่วนเรื่องภรรยานี ผมยังไม่มีอะนะ
                          ถ้าเช่นนั้นแล้ว ก็ใช้เจ้าคอมพิวเตอร์นี่หาภรรยาสิครับ คราวนี้แหละ คุ้มมมมมมมม

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                            ถ้าเช่นนั้นแล้ว ก็ใช้เจ้าคอมพิวเตอร์นี่หาภรรยาสิครับ คราวนี้แหละ คุ้มมมมมมมม
                            ถ้าจะเวิร์คนะขอรับ อิอิ

Comment

บอกมันไปว่า คอมนะเฟ้ยไม่ใช่เกมคอนโซล จะให้ซื้อมาเล่นเกมอย่างเดียวเหรอ

Comment

C2D6750 ram2G HD2900XT
                                กลางวันเล่นเนท กลางคืนโหลดบิท

คุ้มค่าจนน้ำตาไหลพราก...(ว่าตูซื้อมาทะมายฟ่ะ)

Comment

Working...
                                X