Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นน้ำแล้วเสียงดัง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นน้ำแล้วเสียงดัง!!

คือผมได้สอยระบบน้ำมาอ่าครับ เป็นตัว Coolermaster AQuaGate ติดตั้งเสร็จเสียงมันดังกว่าพัดลมอีกอะครับ เหมื่อนตู้ปลาเลยอ่าครับ ไม่ทราบว่าผิดปรกติ หรือเปล่าครับ แล้วมีวิธีแก้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

- - ตู้ปลา เห็นภาพ เลยอะ

มีประกันนิ ไม่มีงัด เป็นพัดลมโลด

Comment

เอาไปให้ร้านที่ซื้อดูครับถ้าลองเช็คเองแล้วมันไม่หายย

Comment

พัดลมดังอะ ปกติ 555+

Comment

lot ใหม่ เสียงปั้ม+พัดลม ดังเกือบทุกตัวเลย

Comment

เล่นนำ ต้อง ดังอยุ่ แล้วครับ เวลาเล่น กะ สาวๆ นะ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
              lot ใหม่ เสียงปั้ม+พัดลม ดังเกือบทุกตัวเลย
              อ๋อ ครับผมแสดงว่าปรกติใช่ไหมครับ เสียงมันยังกะตู้เลี้ยงปลาเลยนะ

Originally posted by Feriuz View Post
              เล่นนำ ต้อง ดังอยุ่ แล้วครับ เวลาเล่น กะ สาวๆ นะ
              อ๋ออันนี้ดังเป็นบางเวลาครับ เอ๊ะ!ยังไง คิดไปนู้น

Comment

หรือเป็นเพราะผมต่อไฟตรงอ่าครับ มีผลหรือเปล่า ปรกติปั้มใช้ไฟ 110v แต่นี่เล่นต่อตรง 220v เลยอ่าครับ พอดีซื้อต่อเขามา เขาต่อตรงมาให้อ่าครับ แต่ไปดูคู่มือมันบอกว่าปั้มใช้ไฟ 110 v อ่าครับ

Comment

ของเขาขึ้นชื่อเรื่องความดัง อิอิ แต่เล่นน้ำ ถ้าเสียวมากก็ดังมาก จะดังสุด ๆ เวลาน้ำแตก(เปี๊รยะ ๆ แช่ )

Comment

เสียงดัง มันดังที่อะไรอ่า... เสียง หึ่งๆ ของปั้ม กับพัดลม หรือ บุ๋งๆ ของน้ำ - -'

Comment

หึ่งๆของปั๊มครับ

Comment

Originally posted by thebeer_se View Post
                        หึ่งๆของปั๊มครับ

งั้นก็ ทามจาย.... ครับ เพราะ ถ้าเกิด เปลี่ยนปั้ม ที่มันเงียบขึ้น เกรงว่า มันจะ ยัดลงชุดเดิมไม่ได้.... คราวนี้ แยกชิ้นกระเจิง ไม่เวิคๆ ทนๆ ครับ เดี่ยวก็ชิน เอิ๊กๆ

Comment

เข้ามาดู นึกว่า

" เล่นน้ำแล้วเสียตังง!! "

555.....

Comment

ไหงเล่นน้ำแล้วยังดังหว่า แล้วมันเย็นขึ้นเยอะไหมครับ

Comment

เหอะๆ เล่นน้ำแปิดนานๆระวังใหม้นะครับ แนะนำชิ้งค์ดีๆ ซัก 3 -4 ตัวดีไหมครับ เงียบดีนา

เราใช้ PD 820 พัดลมไม่ติดซักตัว มีพัดลมตัวเดียวคือซัพพลาย การ์ดจอ 6600GT เงียบกริบ เล่นเกมได้สบาย

ห้องไม่ติดแอร์ ถ้าไม่ไหวพัดลมตั้งโต๊ะตัว 300 เป่าเลยครับ คล๊อกระห่ำยังไงก็คุ้มครับ

ทั้งเซ็ตตามนี้ครับ

Thermalright HR-03 Rev.A การ์ดจอ
                              THERMALRIGHT IFX-14 CPU
                              Zalman NBF 47 Board
                              Thermalright HR-07 RAM

โฮ่ๆ เย็นครับเงียบด้วยปรอดภัย แต่นะมันรกไปนิดส์

Comment

Working...
                              X