Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยค๊อกแค๊กเสปคนี้หน่อยครับ(ได้ไหม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยค๊อกแค๊กเสปคนี้หน่อยครับ(ได้ไหม)

e4400 ครับซิ้งเดิม
    2g corsair 1g*2
    asrock 1333
    450 dtec (มีงบเท่านี้ครับ)
    sata2 250
    ผมโดดจากกระทู้จัดสเปคคอมมาในนี้ครับด้วยความที่คันไม้คันมือ
    คือขั้นแรกผมต้องทำไงก่อนแรกเลยครับ เหอๆ รอ.........
    ขอบคุณครับ

Asrock คงดันไม่ไกลอะครับ

Comment

ไปลุ้นที่กระทู้นี้ได้เลยครับ แรงแน่นอน

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=bsel

Comment

asrock ตัวนี้ต้องทำ bsel ครับแล้วจะแรงได้ใจ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
          Asrock คงดันไม่ไกลอะครับ
          bsel แล้วไกลแน่นอนครับ เคยใช้ ^^

Comment

ของผมE2140 Bsel 1.6Ghz@2.81 + 1333 ลองดูครับ Bsel ทำง่ายใช่เทปฟอย ติดเอา ค่าเทป 30 บาทได้มั่ง

Comment

asrock ตัวนี้ต้องทำ bsel ครับแล้วจะแรงได้ใจ
              ถูกต้องแล้วครับ ตามนี้เลย

Comment

เดี๋ยวนะครับพี่ๆ bsel คืออะไรครับ

Comment

Working...
                X