Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม พัดลมกาดจอไม่ทำงานอ่าครับ (ตอบทีครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม พัดลมกาดจอไม่ทำงานอ่าครับ (ตอบทีครับ)

คือผม เซต พัดลมไว้100% แล้วครับ แต่พอเปิดเครื่องมาทีไร อุณหภูมิสูงถึง 90*C เลย แต่พอผมเปิดโปรแกรม 3DMark03 แล้วพอเทส เสรด อุณหภูมิจากที่สูง 90*C เหลือประมาณ 60 เองอะครับ ยังงี้แปลว่า ทุกครั้งที่เปิดเครื่องผมต้องรัน 3DMark03 ทุกครั้งเลยหรอครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ ( กาดจอ GF7600 GS DDR3 AGP 8 X Core400 Mem1.0Ghz )
    Last edited by as909; 25 Sep 2007, 08:42:21.

ต่อไฟ3พินของพัดลมจากตัวเมนบอร์ดหรือตัวการ์ดอ่ะ ?
    การ์ดอะไร ?
    mb ?

Comment

ตอบทีครับ

Comment

sink หลุด หรือติดไม่สนิทปะคับ

Comment

Working...
        X