Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ์ดจอ AGP ดีๆ สักอัน ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ์ดจอ AGP ดีๆ สักอัน ช่วยทีคับ

อยากจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่อะคับ จะเอาไว้เล่นเกมอะคับ ขอแบบดีที่สุดของ AGP เลยก็ดีคับ

ขอบคุณมากงับ

ปัจจุบัน 1950 ครับ
    แต่อนาคต จะมีพวก 2900 เขามาขายเปล่าไม่แน่

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ปัจจุบัน 1950 ครับ
      แต่อนาคต จะมีพวก 2900 เขามาขายเปล่าไม่แน่
      แนะนำเพิ่มเติมหน่อยได้มะคับ เอาแบบละเอียดเลยก็ได้คับ

ขอบคุณคับ

Comment

ซัก2000 ดีหมดแหละครับ

Comment

Originally posted by Progress View Post
          ซัก2000 ดีหมดแหละครับ
          คืออะไรผมก็งง 2000 น่ะครับ

Originally posted by teamza789 View Post
          แนะนำเพิ่มเติมหน่อยได้มะคับ เอาแบบละเอียดเลยก็ได้คับ

ขอบคุณคับ
          การ์ AGP ค่าย ATI รุ่น X1950PRO ราคา 8พันกว่าๆมั้ง
          ส่วนรุ่น HD2900XT พวกนี้ไม่แน่ใจว่าแบบ AGP บ้านเราจะมีขายใหมครับ

Comment

Working...
          X