Announcement

Collapse
No announcement yet.

finger ของ hp 2518tx ทำไรได้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• finger ของ hp 2518tx ทำไรได้มั่ง

finger ของ hp 2518tx ทำไรได้มั่ง

ผมซื้อมา 2 อาทิตละ งมอยู๋นานว่ามันทำอะไรได้มั่ง ก็ยังงมไม่เจอ

ของ acer มันจะเรียกโปรแกรมขึ้นมาได้ hp ทำแบบนั้นได้ป่ะ

อยากรู้ว่ามันทำไรได้มั่งครับ แล้วใช้งานยังไงครับ

แล้วอีกอย่างครับ webcam มันถ่ายรูปยังไงครับ

HP dv2518tx
    windows xp Aug 2007 skz

ถ้าเป้ฯ skz , koolพวกนี้ต้องลงไดว์เวอรื กล้องด้วยครับ

Comment

ไดรเวอรกล้องลงหมดแล้วครับ

มันถ่าย vdo ได้อย่างเดียวอ่ะ

Comment

ตัวสแกนลายนิ้วมือที่ผมใช้อยู่ หลักๆ คือ
        1. ใช้สแกนลายนิ้วมือเข้าระบบแทนการใส่รหัส
        2. ล็อกอิน เวปต่างๆ ที่มีการไส่พาสเวิร์ด โดยการสแกนลายนิ้วมือ
        3. เข้าเอ็มสแกนลานิ้วมือ
        4. สามรถเลือกโปรแกรมที่จะมีการไส่ลายนิ้วมือในการใช้งาน
        ่สวนเวปแคม ไม่รุเหมือนกัน ใช่เล่นแต่ เอ็ม ไม่เคยถ่ายรูปซักที
        Last edited by Takumigrit; 25 Sep 2007, 15:32:44.

Comment

ขอถามหน่อยครับว่าใช้โปรแกรมไรหลอครับกำลังหาอยู่
          แล้วมานใช้งานยังไงครับ
          ผมเอามาทำโปรเจคอยู่พอดีขาดความรู้เรื่องนี่พอดี

Comment

-*-

เรามีโปรแกรม Cyberlink YouCam ค่ะ

เค้าลงให้

กดตรง snapshot อ่ะค่ะ

รึว่าคนละโปรแกรมกัน

Comment

Working...
            X