Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Counter Strike Source ออนไลน์ บ้าง ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Counter Strike Source ออนไลน์ บ้าง ช่วยหน่อยครับ

แบบ no steam นะครับ
    บอกผมหน่อยครับ ว่าเล่นออนไลน์ยังงัย
    ลงเกมส์แล้ว add server อย่างเดียว
    หรือต้องทำไรเพิ่มบ้างรึป่าวครับ
    ผม ลงเกมส์ แล้ว add server
    แล้วมันว่า "STEAM validation rejected"
    เป็นแบบนี้ทุก server เลย

ของผมติด key อ่ะครับ อดยิงเลย

Comment

ลองเล่นผ่าน hamachi ยัง

Comment

ซื้อ Half-Life 2 แผ่นแท้เลยครับ ราคาม่ายเท่าไหร่แล้ว เล่นได้ชัว

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
          ลองเล่นผ่าน hamachi ยัง
          ยังงัยครับ ไม่เคยได้ยิน

Comment

ทำจัย

Comment

ซื้อเอาดีกว่าครับ =_= 299 เองได้ทั้ง Half-Life 2 + Counter-Strike Soure ด้วย

ไม่เกินกำลังที่จะซื้อหรอกนะครับ ^^

Comment

Originally posted by ketaro121 View Post
                ซื้อเอาดีกว่าครับ =_= 299 เองได้ทั้ง Half-Life 2 + Counter-Strike Soure ด้วย

ไม่เกินกำลังที่จะซื้อหรอกนะครับ ^^
                ตามนั้น ซื้อเอาเหอะคับ ไม่ต้องมานั่งยุ่งยากทำไรพวกนี้ด้วย

Comment

non stream XG เปิดอยู่1เซิฟน่ะครับ

Add IP เล่นได้เลย (ต้องแพทล่าสุดด้วย เวอร์ฯอะไรไม่ทราบ)

Comment

ซื้อแท้เถอะ 299.- เอง sv ไทยก็มี

Comment

แท้+1

Comment

แท้กันหมด.. กรรม! ผมเถื่อนคนเดียวว่างั้น

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                          แท้กันหมด.. กรรม! ผมเถื่อนคนเดียวว่างั้น
                          =_= ซะงั้น ก็จริงๆ มันถูกอ่านะ เก็บวันละ 20 บาท 15 วัน ก็ได้แล้วนะ ^^

มันเป็นเกมส์ที่ถูก และ Online สนุก ใช้ไมค์คุยกันสนุก ผู้เล่นก็เป็นกันเอง

Server Thai ก็เยอะมาก น่าจะลองเปิดใจซื้อของแท้ซักหน่อย ผมว่าจะดีไม่ใช่น้อย ^^

Comment

Working...
                          X