Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อย ครับ ว่าใช้ progarm อะไรtestว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อย ครับ ว่าใช้ progarm อะไรtestว่า...

รบกวนถามหน่อย ครับ ว่าใช้ progarm อะไรtestว่า... cpu ที่เรา clockนั้น เสถียร

ของผม คล้อกเสดก็เข้าเกมส์เลยครับ โปรแกรมทดสอบบางตัวมันยอมให้ผ่านไปได้ แต่ถ้าเล่นเกมส์ส่วนมากจะไปไม่รอดถ้าไม่เสถียรพอ

Comment

orthos เลยครับ

Comment

ู^^^^
        super pi 2 หัว
        ิำbenchmark ต่างๆ

Comment

OCCT สิจ๊ะโปรแกรมหน้าตาดีแต่โหดสุดๆ

Othos มันเชยไปแระจ๊ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

3DMark01-06

Comment

Working...
            X