Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลาดแล้ว ตู ลืมดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พลาดแล้ว ตู ลืมดู

วันนี้ไม่ซื้อ Spark 7300GT MAX (ก่อนซื้อไม่ได้ศึกษามาก ไปดูแต่แกเล็กซี่เอาเค้าจิงของดันหมดไม่เหลือเลย)เอ๋ พอกลับมาถึงบ้าน ดูรูปในเวปมันมี SLI นิหว่า ทำไมของเราไม่มี เวงกำละ ตัวกาด์รเป็นสีเขียวด้วยอะครับ ในรูปเห็นเค้าเป็นสีแดงกัน ง่ายงี้เอาไปเปลี่ยนได้ไม่อะครับซื้อ ที่ JIB หรือว่าล๊อดใหม่มันตัด SLI ออกอะครับ
    แต่แรม 1.0 รึป้าวช่วย ดูหรัสชิบแรมให้ที HYBIBH512321AF-P ของ Qimonde 0652
    Last edited by kidnapped1; 25 Sep 2007, 21:37:40.

มันมีหลายล๊อดนะครับ มันไม่เหมือนกันทุกตัวหรอก

Comment

แง่ว เสียจัยด้วยคับ แต่ว่าถึงเอามา SLi อาจจะไม่คุ้มค่าก็ได้นะครับ สู้ซื้อของค่อนข้างแรงไปเลยทีเดียว มองโลกแง่ดีไว้คับ อิอิ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
        วันนี้ไม่ซื้อ Spark 7300GT MAX (ก่อนซื้อไม่ได้ศึกษามาก ไปดูแต่แกเล็กซี่เอาเค้าจิงของดันหมดไม่เหลือเลย)เอ๋ พอกลับมาถึงบ้าน ดูรูปในเวปมันมี SLI นิหว่า ทำไมของเราไม่มี เวงกำละ ตัวกาด์รเป็นสีเขียวด้วยอะครับ ในรูปเห็นเค้าเป็นสีแดงกัน ง่ายงี้เอาไปเปลี่ยนได้ไม่อะครับซื้อ ที่ JIB หรือว่าล๊อดใหม่มันตัด SLI ออกอะครับ แต่แรม 1.0 หน้ากล่องมันเขียนงี้ ดูชิบแรมเป็น 1AF-P ของ Qimonde
        1.0ns ตัวแรงเลย ละ

Comment

555 ล๊อดนี้ถูกไป 10 บาท 2190 ผมไม่ซีเลียดเรื่อง SLI หลอกครับ แค่อยากรู้มันหายไปไหน อิอิ

Comment

7300GT 1.0ns ตัวเเรงเลยครับ อิอิ ว่างๆเทสมาให้ชมด้วยนะครับ

Comment

เหมือนผมครับ แต่ผมไม่เอาอยู่แล้ว sli แต่มันแรงคุ้มค่าเลยครับ เสียดาย เปลี่ยนพัดลม ประกันหมดเปล่า เห็นมีติ๊กเกอร์แปะไว้ 600/800 สบายๆครับ

Comment

ลากโชว์หน่อยครับ
                ตัวแรม 1.3 ยังลากกัน 1600
                ของท่าน 1.0 น่าจะไป 1700-1800 สบาย ๆ

Comment

ไอเรื่องคล๊อก กาด์รจอผมยอมเลยคล๊อกไม่เป็น CPU ละสู้ตาย งันเอาคะแนน เดิมๆๆ(CPU/VGA)ไปชมก่อนละกันครับ ก็ไม่ได้แรงอะไรมากมาย เทสตู้ปลาก็ไม่ร้อนมาก 60c
                  Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:40.

Comment

บอร์ดยังมีบัค ค้างๆ อยู่นิดหน่อยนะครับ

Comment

SLI ผมไม่คิดใช้ครับ เพราะ บอร์ดแพง + เปลืองไฟ

Comment

ของผม galaxy 601/838 ได้ 7หมื่นกว่าๆคับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                          ของผม galaxy 601/838 ได้ 7หมื่นกว่าๆคับ^^"
                          ผมก็เคยใช้ของ galaxy 7300GT 600/800 เหมือนกันได้ 90000 กว่าๆ หุหุหุ
                          *E6600

Last edited by TWK.; 25 Sep 2007, 21:37:03.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            ผมก็เคยใช้ของ galaxy 7300GT 600/800 เหมือนกันได้ 90000 กว่าๆ หุหุหุ
                            *E6600

ตอนนี้ล่ะได้เท่าไร

Comment

CPU ท่านปาไป 17kแล้ว อิอิอิ

Comment

Working...
                              X