Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Pentium 4 478 ของผมขาหักทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU Pentium 4 478 ของผมขาหักทำไงดีครับ

CPU ของผมขามันหักครับ ขาที่อยู่ตรงมุมขวาล่าง หักไป 1 ขาครับ(ขาก็ทำหล่นหายด้วย) ผมจะทำไงดีครับ เอาไปให้ร้านเค้าต่อให้ได้ไหมครับ จะเปลี่ยนใหม่ก็ไม่มีตังครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

มีร้านซ่อมได้นะครับ แต่รู้สึกจะขาละ 200-300 บาท

Comment

ซ่อมได้ด้วยหรอ เก่งจัง

Comment

ถ้าขาที่หัก ยังอยู่ เค้าคิดค่าต่อ 20 บาทครับ ชั้น 4พันทิพย์ ด้านหลัง (ไม่รู้ยังอยู่ที่เดิมรึเปล่าไอร้านนั้น)

Comment

เออ ลืมอ่าน จขกท ก็บอกว่าขาหาย -*- ฟายจริงๆ ก็ขาละ 200 ครับ

Comment

เกือบส่วยแล้วครับท่าย

Comment

ขาหัก ต้องพาไปเข้าโรงพยาบาลครับ ให้หมอจัดการ
              ขาหาย Fine ไม่เจอ
              1. แจ้งความ ลงบันทึกประจำวันครับ
              2. หรือ ไปตามเพื่อนๆ มา จะได้ครบขา อิ...อิ
              โปรดระวัง ตร.ท้องที่ด้วยครับ

Comment

ช่างพันทิพย์ต่อขาได้ครับ ถามหาคนหล่อ(มันจะเกี่ยวกันไหมนี่) ชั้น 4 ด้านหลัง

Comment

ชั้น2ตรงข้ามกับร้าน it fever มั้ง ด้านหลังหน่อยอะ มีร้านรับซ่อมขาที่หักไม่เกิน20ขามั้ง เคยถามมาไม่แพงด้วยนะ ลองไปดู

Comment

เห็นร้านข้างๆ ศูนย์ Dcom รับทำอยู่ครับ แต่ไม่รู้ราคาครับ

Comment

แล้วไปเล่นอีที่ไหนหล่ะขาถึงได้หักน่าสงสารจังอย่างนี้กินข้าวไม่ได้ไปหลายวัน อ่ะล่อเล่น แล้วที่ว่ามีที่ต่อขาซีพียูได้มีด้วยหรือครับโอ้สุดยอด

Comment

หักขาเดียวก็แย่แล้ว หักยี่สิบขานี่โดนเหยียบหรอครับ

Comment

Working...
                        X