Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามไรหน่อยคับข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามไรหน่อยคับข้างใน

ASRock ALiveNF6G-VSTA nVidia GeForce 6100 Chipset Mainboard for AMD Socket AM2 Retail
    มันเขียนว่า onboard video : NVIDIA GF 6100 มันดีเปล่าคับถ้าเล่นเเบบonboard เเล้ว
    เล่นเเบบonboard เล่นcabalได้เปล่า

ก็ดีในระดับนึงคับ อาจจะต้องปรับภาพให้ความละเอียดต่ำ่ลงมา

Comment

ปรับต่ำสุด ปิด เอฟเฟคลมฝน ไม่เล่นในโหมดวินโดว์ สบาย ๆ ครับ

Comment

Originally posted by witi1980 View Post
        ปรับต่ำสุด ปิด เอฟเฟคลมฝน ไม่เล่นในโหมดวินโดว์ สบาย ๆ ครับ
        ตามนั้นเลยครับ

Comment

ต้องปรับต่ำสุดๆเลยนะท่าน

Comment

คับๆ เปรียบเทียบกับการ์ดจอน่าจะเท่ากับอะไรอะ

Comment

ปรับต่ำๆเล่นได้หมดครับ

Comment

หวังว่าจะเล่นได้นะเหอะๆ

Comment

Originally posted by witi1980 View Post
                  มายืนยันอีกคนครับ เล่นได้แน่นอน ปรับต่ำสุด อิอิ

Comment

Working...
                  X