Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX VS I-Chill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX VS I-Chill

ช่วยวิจารณ์คุณสมบัติแต่ล่ะตัวที่เลือกให้ด้วยน่ะคับ ว่าเพราะอะไร และช่วยบอกราคาตัว I-Chill ให้ด้วยน่ะคับ แบบว่าไม่รู้ราคาง่า - -
    125
    XFX 8600GT XXX :: 5,390.-
    46.40%
    58
    I-Chill 8600GT :: 5,790.-
    53.60%
    67

ผมเลือกI-Chill 8600GT รู้สึกมันจะ 620/1800 ใช่ไหมแรงกว่า เห้นเขาบอกเย็นกว่าด้วย ถึงจะแพงกว่าหน่อยก็เหอะ
    Last edited by rsun; 26 Sep 2007, 11:31:41.

Comment

อืม.......... i chill มันมีกว่าตรง sink แต่ผมให้ XFX อะ( ความเอนเอียงส่วนตัว lol )

Comment

เรื่องแรงไม่พูดถึง รู้ๆกันอยู่ว่าตัวไหนแรงกว่า
        แต่เรื่องเย็นก็เป็นประเด็นสำคัญ ซิงค์ Ichill แจ่มและเย็นกว่าเยอะ แต่ชอบจับ XFX มาเล่นน้ำแฮะ เย็นสบายยยยยยย

Comment

คือว่า ไม่คลอ๊กอ่าคับ ไม่อยากทำไรกับมันทั้งนั้นอ่าคับ แบบว่าอยากให้อยู่นานๆ ทนๆ คุ้มๆ อ่าคับ

Comment

ให้ตายผมก็ไม่ซื้อ Inno อีกครั้งแน่นอน ซื้อมา 10 คน เจ๊งหมด 10 คนเพื่อนๆ ผม แค่ปีกว่าๆ - 2 ปี ไปหมดทุกดอก

Comment

ถ้าเดิม ๆ ก็ xfx สิครับ เนื้องานเนี้ยบดี พวก winfast ก็ดีนะครับ ของที่ใช้คุณภาพสูง ๆ ทั้งนั้น

Comment

Inno เล่น Ichill ได้อย่างเดียวเท่านั้น แต่ถ้ารุ่น ธรรมดาอย่าไปเล่น เจ๊งตามประกัน อาจจะก่อนด้วย

Comment

เชียร์ xfx อีกคนคับ

Comment

ชิวๆครับ

Comment

ผมคิดว่า XFX ได้คุณภาพงานนะครับ คุณภาพตัวการ์ดดีกว่านะผมว่า และผมก็ใ้ช้อยู่ อิอิ

Comment

ผมเลือก XFX ครับ ประกัน 3 ปี
                        ผมว่าคะแนน Vote ขาดลอยแหง่มๆ

Comment

ผมเลือก I-Chill 8600GT แรงและเร็วกว่า

Comment

โห สูสีคับ ตัดสินใจไม่ถูกเลยง่า - - ขอถามหน่อยจิคับ X2 4400+ มัน 512*2 หรือ 1024*2 อ่าคับ แต่ล่ะเวบบอกไม่เหมือนกันเลยง่า

Comment

มายืนยันในความเย็น ของ ichill ครับ เคยใช้อยุ่ full ไม่เคยเกิน 62 เลย idel จะแกว่งๆอยู่แถว48-50

Comment

Working...
                              X