Announcement

Collapse
No announcement yet.

****มันเด้งนะครับช่วยด้วย****

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ****มันเด้งนะครับช่วยด้วย****

สเปคคือ AMD am2 4000 n2n-e ram 1 G hd 80 g sata vga 7300 gt เล่นเกมแล้วเด้งออกจากเกมส์ ไม่ฟ้องข้อผิดพลาด อะไรเลย น่าจะมีสาเหตุจากอะไรคร้าบ

game อะไรเหรอครับ

Comment

มีเกมที่เล่นก็คือ the sim ,Medal of Honor: Pacific Assault, น่าจะทุกเกมส์นะผมว่า

Comment

Window ดีหรือป่าว
        ไม่ควรนำแผ่นของQuickPC มาลงเพราะ
        เค้าตัดตัวwindowออกมากเลยครับ

Comment

Originally posted by ponggood View Post
          Window ดีหรือป่าว
          ไม่ควรนำแผ่นของQuickPC มาลงเพราะ
          เค้าตัดตัวwindowออกมากเลยครับ
          เห็นด้วยกับความเห็นนี้ครับ ลองลง window ใหม่ดูครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ผมใช้แผ่นเต็มซื้อมาต่างหาก แต่ว่า ไม่แท้ เท่านั้นเอง ครับ น่าจะมาจากสาเหตุไหนได้อีกครับ

Comment

Working...
            X