Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม่เล่นCABALอยู่ดีๆมันออกเกมส์เองโดยไม่ทราบสาเหตุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม่เล่นCABALอยู่ดีๆมันออกเกมส์เองโดยไม่ทราบสาเหตุ

ผมใช้โน๊ตบุคเล่น ใช้ acer 4720 G Core2Duo 1.50 GHz RAM 1G GeForce 8400 MG 128 MB up to384NB WindowsVistaติดมากับเครื่องตอนซื้อ ทำไมเล่นไปสักแปปมันค้างมั้งดีดออกจากเกมส์เลยมั้งมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ หรือว่าการ์ดจอไม่แรงพอ

เป็นบ่อยป่ะคับ
    ลองลงเกมส์ใหม่ดู

Comment

สเปคก็เเรงพอที่จะเล่น cabal ได้อย่างสบายเเล้วนะครับ ผมว่าลองลงเกมใหม่ดูก่อนนะครับ ถ้าไม่หายก็คงต้องลง window ใหม่ ครับ

Comment

เน็ตหลุดป่าว

Comment

ผมก็เป็นนะ เล่นๆอยู่ อยู่ดีๆก็หลุด -*-

Comment

นั้นนะสิผมก็ไม่รู้จะแก่ไข้ยังไง แต่เกมส์อื่นไม่หลุดนะ งงมั๊กๆ

Comment

แลัวยังกินRAMกินCPUมากๆ

Comment

เกมเด้งเป็นปกตินะงับ ผมก้อเป็น คนในกิลด์ก้อเป็น แนะนำว่าให้แจ้งผู้ดูแลงับ ถ้ามีคนแจ้งเยอะๆ เด๊ยวเค้าก้อปรับปรุงเอง แต่อาจจะช้าหน่อยเท่านั้นเอง

Comment

Working...
                X