Announcement

Collapse
No announcement yet.

UTORRENT กับ PS2 ในคอมพิวเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UTORRENT กับ PS2 ในคอมพิวเตอร์

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ หน่อยคับผม คือผมไม่ค่อยเข้าใจโปรแรม UTORRENT ซักเท่าไรคับ ถ้าเราดาวน์
    โหลดตัวไฟล์เกมส์แบบ Torrent มาแล้วแต่ไม่มี Seeds ขึ้น มันไม่สามารถโหลดได้ใช่ไหมคับ

รบกวนเพื่อนๆ ใครมีเว็บดาวน์โหลดตัวโปรแกรม ที่สามารถเล่นเกมส์ PS2 บน PC ได้ รบกวนขอ
    หน่อยนะคับ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคับ

ไม่มี seed ก็โหลดไม่ขึ้นน่ะสิครับ ท่านเข้าใจถูกแล้ว โปรแกรมบิทอื่นๆ ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ
    ส่วนโปรแกรม PS2 รอท่านต่อไปก็แล้วกันครับ

Comment

www.pcsx2.net

Comment

Seed ในความหมายคืออะไรคับ ใช่ผู้ปล่อยไฟล์ใช่ไหมคับ

ขอบคุณมากเลยคับที่มาตอบนะคับ

Comment

1. ไม่เฉพาะ utorrent ขอรับ บิททุกตัว ถ้าไม่มี seed หรือ peer ก็โหลดไม่ได้
          2. ตามนี้ขอรับ PS2 on PC http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=99077

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
            ขอบคุณมากนะคับ

อีกนิดคับ แล้วเวลาเราจะเล่นต้องเล่นจากแผ่นหรือว่าสามารถ เอาไฟล์มาเล่นเฉยๆ โดยไม่ต้องมีแผ่น
            ก็ได้ถ้าเรามีไฟล์เกมส์อยู่คับ

Comment

peer ใช่ผู้ที่รับไฟล์อยู่ปะครับ แต่มันรับไฟล์ไปด้วยส่งไปด้วยได้นิ ใช่มะ

Comment

Working...
              X