Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรามาตามหา ประกันอะไร ดีที่สุด <VGA>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรามาตามหา ประกันอะไร ดีที่สุด <VGA>

จาก ที่เคยมี CPU มาแล้ว

เรามาดู VGA บ้างว่าอันไหนดีที่สุด

เคลมเร้วสุด

เคลมได้หลายอาการ

มนุษย์สัมพันดี

ได้ของให่มหรือปล่าว

สามารถ เพิ่มเงินไปเอาของใหม่ได้มั้ย

แชร์ความรู้กันครับ

Microware spark นี่ดีป่าวอะ

ระหว่าง asus ของ d com กับ spark ของ microware
    อันไหนดีกว่าครับ

Comment

ผมซื้อ Spark ให้เพื่อนไป ยังไม่เคยเสียเลยครับ ซื้อไปใส่ให้ 4 ตัวแล้ว

Comment

ของส่งยี่ห้อ XFX ของ ARC เข้าประกวดครับ

Comment

XFX ครับ
          ส่งเคลมแล้ว ถ้ามีของรอรับกลับมาได้เลย หากไม่มีของก็มีสินค้าให้เอาไปใช้สำรองได้

Comment

ประกันการ์ดจอของ inno ดีครับ ใหม้เคยเครมได้เขาใจดี ประกันคอม 7
            -------------------------------------
            เครมง่ายกว่า วินฟาสอีกครับ แม้จะเป็นค่าย คอม 7 ค่ายเดียวกันก็ตาม
            -------------------------------------
            ราคาอินโนก็ถูกกว่า ถ้าประกันคอมเวเว่น การ์ดจอยี่ห้อ อินโน ก็จัดอยู่ในของราคาถูกและประกันดีครับ
            และที่เคยมาแล้วก็คือ XFX ได้ของเลยทันที
            เอาแต่การ์ดไปเครมเปลี่ยนของให้เลยไม่พอ แถมยังมีกล่องและไดร์เว่อร์แถมกลับมาเหมือนตอนซื้อใหม่ด้วยครับ
            ประกันดีบริการดี เราคงต้องชมเขาหน่อยล่ะครับ เจ้าอื่นจะได้เอาอย่างบ้าง
            ส่วนประกัน เซฟแวร์ เหรอ...ไม่อยากจะบอกเลย ถามคนที่เคยเอาไปเครมดูแล้วกัน พูดเป็นเสียงเดียวกันเลยครับ อิอิ
            Last edited by guru; 26 Sep 2007, 18:14:50.

Comment

Working...
            X