Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงHD2600xtมันไม่มีเสียงทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงHD2600xtมันไม่มีเสียงทำไงครับ

ส่งโปแกรมที่มันทำให้มีเสียงให้หน่อยครับ

ผมเคยเป็นอ่ะ
    ลบ Driver sound เก่าออก แล้วลง Driver sound ใหม่ครับ

Comment

ใช้ Mainboard ยี่ห้ออะไรเหรอคับ ?

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิด ในแผ่น CD Driver ที่แถมมาจะต้องลง Driver เสียงด้วยครับ เพราะ มันเป็น HDMI ลองหาดูในเผ่นครับ

Comment

m2n-mx
          ช่วยบอกหน่อยเอาแบบละเอียดเพราะผมไม่เก่ง

Comment

นึกว่า asrock เพราะมันให้อัพ bios แก้ไข

Comment

อืม ผมใช้ของ Gigabyte ลบแค่ไดร์เวอร์เก่าแล้วลงใหม่หายอ่ะ

Comment

http://www.hardspell.com/english/doc...622&pageid=637

Comment

ขอบคุนครับแต่ผมจะเล่นpro2007ผมเล่นจอยใส่usbมันเล่นไม่ได้ครับทำไงดีครับช่วยบอกหน่อยนะครับ

Comment

เข้าไปที่ control Panel > sound>แล้วตั้ง default ให้ถูกตัวเน้อ ดูคู่มือของการ์ดจอด้วยนะ มีวิธีบอกอยู่

Comment

Originally posted by yuyy View Post
                      ขอบคุนครับแต่ผมจะเล่นpro2007ผมเล่นจอยใส่usbมันเล่นไม่ได้ครับทำไงดีครับช่วยบอกหน่อยนะครับ
                      ต้องเซ็ทที่เซ็ตติ้งของเกมก่อนเข้าเกมครับ ที่ player1

Comment

Working...
                      X