Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องNOD32ครับไม่รู้เป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องNOD32ครับไม่รู้เป็นอะไร

คือว่าตัวนี้ผมเอาไปลงpcหลายเครื่องไม่เป็นนะ แต่มาเป็นเครื่องนี้ครับ
    เป็นโน๊ตบุ๊ก osเป็นตัวจริงที่แถมมาครับเมื่อก่อนจะเป็นสแกน นอตั่นครับ
    เป็นแบบนี้จะมีผลต่อการสแกนหรือเปล่าครับ
    Last edited by Cmoat; 26 Sep 2007, 20:48:12.

ฮาร์ดดิสอาจจะมีปัญหาบางอย่างนะครับ...

Comment

HD ท่าจะแย่
      ลอง scandisk , defag , เช็ค bad
      เอาให้เรียบครับ ดูซิว่าจะเจอปัญหาอ่ะเปล่า....

Comment

ทั้ง nod และ norton ต่างต้องการครอบครอบ บูท เซ้กเตอร์ เครื่องผมเคยเป็นแบบว่า มันพยายามทั้งคู่ เครื่องค้าง เปิดไม่ได้เลยครับ แต่ของผมระหว่าง ร่มแดงกะ pc-cilin นะครับ ตอนนี้มาใช้ nod32+bitdefender ก็สามัคคีกันดีครับ

Comment

Working...
        X