คือว่าผมกำลังจะซื้อซาวด์การ์ดของ X-fi อ่าฮะเลยมีความคิดที่จะซื้อลำโพงใหม่ด้วย ที่ใช้งานหลักๆคือดูหนังเเละเล่นเกมครับ เลยอยากถามว่าถ้าใช้ Gigawork G500 มันจะคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปไหมครับ

เพราะงานคอมอาทิตย์นี้มีขายด้วยหรือว่าเอาเงินส่วนนี้ไปซื้อเป็นชุดโฮมของพวก Sonyอะไรพวกนี้ ดีหรือป่าวครับ ไงเเนะนำทีนะครับ

ตอนนี้ผมก็อยู่หอพักนะครับยังไม่ได้กลับไปอยู่บ้านเลยไอ้ครั้นจะเอาโฮมชุดใหญ่ๆมามันก็เปิดไม่ได้อีก
เดี๋ยวป้าที่หอด่าเอาไงเเนะนำผมทีนะครับ

ใครเคยใช้หรือใช้อยู่ก็เเนะนำทีนะครับ เเล้วถ้าเกิดเล่นmicrolab 5.1กับตัวGiga g500 นี่ให้ภาษีตัวไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ