Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่องปุ่ม Fn ของ Asus คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่องปุ่ม Fn ของ Asus คับ

ปกติถ้าจะเปิด wireless ต้องกด Fn+F2 คับ แล้วพอดีปุ่ม Fn ดันเสีย
    ผมลง re-install driver ใหม่ก็ไม่หาย ลองใช้โปรแกรม On-Screen keyboard ก็ไม่มีปุ่ม Fn ให้กด ให้วิธีอื่นไหมคับ เพื่อนนั่งร้องไห้อยู่ พอดีเพื่อนรีบใช้งานคับ ขอบคุณมากคับ

ก้อลง โปรแกรม wireless ที่ มีในแผ่น ไดรเวอร์อ่ะครับ มันจะมีตัว Wireless Console ให้ใช้
    ที่มันจะไปโผล่ตรง taskbar แถวๆนาฬิกา ใช้เม้าส์ สั่งการ เปิด บลูทูธ ไวเรสได้ครับ

Comment

ก้อ โปรแกรม ASUS WLAN Control Center แล้ว สั่ง เปิด เอง ก้อ ได้ นิ ครับ

Comment

ไปคลิ๊ก enable ที่ hardware ก็ได้นิงัป

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X