Announcement

Collapse
No announcement yet.

Seagate 40GB มีแบด เอาไปแคลมนี่ได้ตัวใหม่หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Seagate 40GB มีแบด เอาไปแคลมนี่ได้ตัวใหม่หรือป่าวครับ

ได้ตัวใหม่เป็นตัวขนาด 40Gเท่าเดิม หรือเค้าเปลี่ยนเป็น 80G ให้อ่ะครับ
    ประกันดีคอม

เท่าเดิมอะดิ อยากอัพขึ้นเป็นตัวใหม่ก็คุยกับทางศูนย์ได้ครับ ส่วนต่างคุยกัน....

Comment

- -.

Comment

ถ้าของเขายังมีเขาก็จะเอา 40GB ให้คุณครับ

ถ้าเป็นแมกซ์เตอร์ของจะหมดแล้ว แล้วเขาก็จะเอาตัวใหม่มาให้ที่มีความจุใกล้เคียงสุดครับ (ได้เพิ่มแน่นอน)
        ขึ้นอยู่กับ ศูนย์ประกันของคุณด้วยครับ

ในกรณีที่รุ่น 40GB หมดไปแล้วมันจะมี 2 กรณีคือ

1.น้องครับตัวนี้ของหมดครับ เชิญน้องไสหัวกลับบ้านไปนะครับ ไม่มีของให้เคลมครับ
        2.น้องครับพอดีของตัวนี้หมดครับเดี๋ยวพี่เปลี่ยนเป็นตัวใหม่ความจุมากขึ้นให้นะครับมีของอยู่

โชคดีครับ

Comment

Originally posted by papababa View Post
          ถ้าของเขายังมีเขาก็จะเอา 40GB ให้คุณครับ

ถ้าเป็นแมกซ์เตอร์ของจะหมดแล้ว แล้วเขาก็จะเอาตัวใหม่มาให้ที่มีความจุใกล้เคียงสุดครับ (ได้เพิ่มแน่นอน)
          ขึ้นอยู่กับ ศูนย์ประกันของคุณด้วยครับ

ในกรณีที่รุ่น 40GB หมดไปแล้วมันจะมี 2 กรณีคือ

1.น้องครับตัวนี้ของหมดครับ เชิญน้องไสหัวกลับบ้านไปนะครับ ไม่มีของให้เคลมครับ
          2.น้องครับพอดีของตัวนี้หมดครับเดี๋ยวพี่เปลี่ยนเป็นตัวใหม่ความจุมากขึ้นให้นะครับมีของอยู่

โชคดีครับ
          555
          ชอบข้อ 2 ครับ

Comment

มันจะไม่เป้นแบบนั้นครับ ถ้าเอา 40 ไปตอนนี้นะครับ บอกได้เลยว่า ท่านได้ 80กิก มาแทนที่แน่นอนครับ

แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ประกันท่านจะหมดทันที เพราะเพื่อนผมพึ่งเอาไปเครม มา แล้วเป็นแบบนี้ เปลี่ยนมาเส็ด

เค้าจะไม่รับเครมอีกแล้วเพราะเค้าคือว่า เหมาะสมแล้ว -..-

Comment

40 กิ๊กน่าจะหมดแล้วนะครับ ส่วนมากเขาเอา 40 ไปเครมจะได้เป็น 80 กลับมาครับ

Comment

โทรไปถามดีคอมเค้าบอกเพิ่ม 450บาท ถ้าจะอัพเป็น 80g
                ไม่ก็ไปเปลี่ยนเป็นตัว 40G เพราะของยังมี

ซะงั้น!!

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับผม

Comment

ได้ตัวเก่าครับ ถ้าเพิ่มได้ประกันใหม่นะ ชั่งใจเอา

Comment

เอา 80 เฮ้อ....
                      เพิ่มอีกนี๊ดเดียวเอ๊ง

Comment

น่าจะได้ 80 g อะแต่เพิ่มตังนะครับ คุยกับดิลเลอร์เอา

Comment

เพิ่มไป 120 เลยดีกว่ามั้ง

Comment

โทรไปถามดีคอมเค้าบอกเพิ่ม 450บาท ถ้าจะอัพเป็น 80g
                            เพิ่มไปดิครับ คุ้มๆ

Comment

Working...
                            X