Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร ?? ไปงาน COMWORLD มาบ้างแล้วครับ...(ขอถามอะไรหน่อยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร ?? ไปงาน COMWORLD มาบ้างแล้วครับ...(ขอถามอะไรหน่อยครับ)

ใคร ?? ไปงาน COMWORLD มาบ้างแล้วครับ...(ขอถามอะไรหน่อยครับ)
    จะถามว่าในงานมีลดราคาพวกการ์ดจอ , แรม , hdd อะไรงี้บ้างไหมครับ...แล้วลดเยอะป่าว มีของขายเยอะ ลดราคาเยอะไหม ครับ ** อยากทราบมีลดราคา การ์ดจอ , แรม , hdd บ้างไหมครับแล้วลดราคามากไหม(ถ้ามีจะไปครับ) **
    ใครไปมาแล้วบอกบ้ายนะครับ ขอบคุณนะครับ

เท่าที่เคยไปเดินมาซื้อพันทิพดีกว่าครับถูกอยู่แล้ว

Comment

หรอครับ ขุดๆๆ

Comment

หรอครับ ขุดๆๆ

Comment

เพิ่งกลับจากงานนี่แหละง่ะ ของอย่างที่ท่านว่ามาเทียบราคากัน ก็เสร็จ1000ทิพ หมดหละครับ รอวันสุดท้ายคงมีแบบเทกระจาด....

Comment

หรอท่าน จะไปดีไหมเนี่ย

Comment

งานมีกี่วันเหรอครับ

Comment

แล้วพวกโน๊ตบุ๊คนี้ซื้อในงานกับซื้อที่พันทิพอันไหนดีกว่ากานคับ

Comment

27-30 ตุลาคม นี้ อะครับ

Comment

วันนี้ไปมาคับกว่าจะเข้าไปได้ทำอีเราแทบงง เห็นบูต overclockzoneด้วย มีคอมตั้งอยู่2ตัวจออีก1(แต่เหมือนยังตั้งไม่เส็ดเห็นกำลังเดินสายไฟอยู่) มีพี่ๆอีก4-5คนจะเข้าไปทักแต่ไม่กล้าอะคับอิอิ มีพี่คนหนึ่งอะผมยาวมากเลยหน้ากลัวมาก(ล้อเล่นนะ)และก็เหนพี่ผู้หญิงอีกคนหนึ่งใส่เสื่อสีส้มมี(เสื่อคุมด้วย)กับกางเกงยีนหน้าคุ้นๆแต่อีเราก็ไม่กล้าทัก55+สรุปไม่ได้ทักใครเลย งานก็ยิ่งใหญ่ดี บูตASUSนี้มีM/Bกับการ์ดจอSHOW แต่ส่วนมากแต่ละบูตจะเห็นขายจอLCDกับโน๊ตบุคและก็USBคับเอออีกอย่างมีMP3และก็กล้องด้วย เดี่ยววันสุดท้ายไปใหม่จะมาเล่าให้ฟังอีก

ปล1.ไปมาตอนประมาณ12.00ดูเหมือนงานยังไม่เปิดเลยเหนมีคนบอกว่าเปิดตอนบ่ายโมง
                    ปล2.พริ๊ตตี้ในงานสุดยอดคับมองจนแฟนยิกเนื้อเขียวเลย55+

Comment

^^^ ข้างบนใช่ ย.บ ป่ะ จบมานานแระ จำม่ายได้

Comment

ใช้คับพี่หวัดดีคับพี่พี่เรียนลาดกระบังหรอผมอยากเข้าเหมือนกันเลย

Comment

ผมไปมาแล้ว เดินดุหลายๆ รอบ ในที่สุดก็ไป 1000ทิพ เสร็จ อีก หลายพัน
                          COMWORLD ไม่ได้กินสัก บาทเดียว

Comment

ขุ ด

Comment

Working...
                            X