Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thoroughbred อ่านว่าอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thoroughbred อ่านว่าอย่างไรครับ

ตามหัวข้อเลยครับ มันอ่านว่าอะไร ผมอ่านไม่ออก

เธอโรเบรด

Comment

ผมอ่านว่าเทอร๊อคเบรด

Comment

เธอรอเตียง ล้อเล่น เธอรอเบ็ด วุ้ย จริง ๆ อ่านว่า เธอร์ โรเบรด ตาม Dictionary SE-ED ครับ

Comment

เธ่อะ-โร-เบรด แปลว่า "แฟนพันธุ์แท้"

(ทำไม? จึงใช้ "ธ" ด้วย..นิ)

Comment

ทร็อ`ร เอ้าก์ เบรด เสียง ร.เรือ ออกกึงเสียง รวมกับคำว่า เอ้าก์

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
              เธอโรเบรด
              ผมอ่านงี๊คับ

Comment

อ่านว่า....

ทร้อด- เบส ผมอ่านงี้ครับ อังกิดเกรด2 ตลอด4 ปีมหาลัยครับ GARANTEE 4 YEAR (มากกว่าการ์ดจออีก อิอิ )

Comment

Working...
                X