overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 2 of 6 FirstFirst 123456 LastLast
Results 21 to 40 of 120
    OverclockZone Member Mangvo's Avatar
    Phayao , สถ. มน.พล.

เยี่ยมจริงๆ

OverclockZone Member Gecko's Avatar
    ในหัวใจของคุณ มินามิ โคโทริ, fb: @trance.djgong

Quote Originally Posted by panpan182 View Post
    โอ่ เอากันขนาดนี้เลย

ของผมแค่ดูลาย สวยก้อจัดเลยครับ

ลายมันจะไม่เหมือนกันนะครับ แต่ล่ะยี้ห้อลองดูดีๆ
    ของป๋มเดินซื้อบ้านหม้อคับ >.< เลือกอันที่มันผลิตใน Thailand ช๊อบชอบ
    ความแรงก็เปิดดูกันหน้าร้านงะ >.<

ความรู้ดีคับ กระทู้นี้

OverclockZone Member เอ้'s Avatar
    บางแสน ชลบุรี,Pakret Nonthaburi , ปาย แม่ฮ่องสอน

กำลังหาอ่านเรื่องพวกนี้อยู่เลย

OverclockZone Member redondo16's Avatar

พวก 0.25A นี่มีผลยังไงครับ ยิ่งเยอะยิ่งแรงหรือเปล่า

OverclockZone Member disstat's Avatar

ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ

OverclockZone Member The MOO's Avatar

ได้ความรู้อีกหนึ่งอย่างละ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Disorder_Pro_Za's Avatar

HATARI คับเย้นใด้ใจ

OverclockZone Member

คือผมหาซื้อ พัดลมs478 ไม่ได้อ่ะคับ คือที่มีขายอยู่มัน ไช้ได้ไม่นานอ่ะคับ คือไช้แล้วมันมีปันหา มันร้อนอ่ะแล้วมัรเสียงดังอีก คืออยากไห้พวกพี่ๆแนะนำหน่อยคับว่า จะไปหาซื้ออันไหม่ที่ไหนได้ ผมไช้ board 478 cpu p4-2.4 อ่ะคับ อยากไห้แนะนำหน่อย

OverclockZone Member Maeda_Taison's Avatar

Quote Originally Posted by termkung View Post
    คือผมหาซื้อ พัดลมs478 ไม่ได้อ่ะคับ คือที่มีขายอยู่มัน ไช้ได้ไม่นานอ่ะคับ คือไช้แล้วมันมีปันหา มันร้อนอ่ะแล้วมัรเสียงดังอีก คืออยากไห้พวกพี่ๆแนะนำหน่อยคับว่า จะไปหาซื้ออันไหม่ที่ไหนได้ ผมไช้ board 478 cpu p4-2.4 อ่ะคับ อยากไห้แนะนำหน่อย
    ผมก็ยังใช้ P4 อยู่ครับ ดูไว้ 2 ตัวอ่ะ ของ Zalman CNPS-9500 LED กับตัว 9500A (ยังไม่รู้เลยว่ามันต่างกันตรงไหน - -') เห็นในเว็บของเจไดกับทีเคมีอย่างละร้านอ่ะ

ใครไปพันทิพย์ฝากเดินดูหน่อยนะครับว่ามีของไม๊ ถามให้เลยก็ได้ เด๊วจะดูอย่างเดียว จะซื้ออยู่เหมือนกัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.อย่าลืมดูว่ามันใส่กะบอร์ดได้ป่าวด้วยนะ ซื้อตัว Fatal1ty มาเมื่อปีที่แล้ว ใส่ไม่ได้ซะงั้นติดคาปา -*- เซ็งจิต

OverclockZone Member junkyjoke's Avatar

ได้ความรู้เยอะครับ

OverclockZone Member sonicm's Avatar

เพิ่มเติมนะ
    ต้องดูที่จำนวนใบพัดด้วย
    ถ้ายิ่งมากก็ มีเสียงที่เงียบลง มีแรงกดอากาศที่สูงขึ้น
    ปกติ พัดลมจะมี 3 7 9 ใบตามลำดับ
    ซีึ่งที่เห็นส่วนมากจะเป็น 7 ใบ

OverclockZone Member dexpunk007's Avatar

Quote Originally Posted by Disorder_Pro_Za View Post
    HATARI คับเย้นใด้ใจ

ได้เวลาเย็นแล้ว

OverclockZone Member cutiemomus's Avatar

rpm = round per minute ตรงๆเลยคับ รอบต่อนาที

Moderator mercadix's Avatar

เลือกที่มันเป็น Ball Bearings ก็ดีเหมือนกันนะครับ ... Two Ball Bearings ของ Enermax น่าสน แต่รูปร่างมันอัปลักษณ์ ไม่เท่ แต่ถ้าติดหน้าเคสมองไม่เห็นก็เล่นได้ครับ Flow แรงเหมือนกัน เสียงเงียบครับพวกใช้ลูกปืนพวกนี้

สนใจก็ IT Mall - Fortune ชั้น 4 ร้านติดกับบันใดเลื่อน ทางไปห้องน้ำ ... ขอไม่เอ่ยชื่อนะครับ เกรงใจทางเวบเขา

OverclockZone Member joykajaa's Avatar
    Nakhon Si Thammarat

บ้านหม้อค่ะ เลือกขนาดแล้วเลือกความแรง ราคาไม่กี่ตัง แรงได้ตามคิดอิอิ

ผมซื้อ พัดลม ขนาด 12cm ไว้ดูดออก ด้านหลังเคส ครับ
    ยี่ห้อ sanyo อยากทราบว่า 0.56A แรงไหมครับ
    และกินไฟกี่วัตต์ครับ ซื้อมาตัวนึง 130 บาท
    ที่พันธุ์ทิยพ์ ชั้น 4 ด้านหลัง ในซอย ร้านที่ขายพัดลมเยอะๆ

รบกวนด้วยครับ

OverclockZone Member himino's Avatar
    Samutsakorn, Thailand

หง่า ความรู้ทั้งน้านนน จดๆๆๆดีก่า

OverclockZone Member mod_laser's Avatar

พัดลมผม4ตัวครับมากไปไมครับ

OverclockZone Member NoCLEVER's Avatar

กระทู้ดีมีความรู้ ครับ น่าเลื่อมใสคับผม

Page 2 of 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Bookmarks