Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีเลือกซื้อพัดลมครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทู้ดีๆแบบนี้ต้องปัก... ฟามยู้ทั้งน้านนนน

Comment

ผมไม่เน้นลายแต่เอาแค่เคื่องไม่ร้อนก็ดีแล้ว ผมใช้อยู่ยี่ห้อเดียว SUNON เงี่ยบและดี ทุกรุ่นเป็นลูกปืนหมด อิอิ
      silentcat ด้วย แรงเหมือนกัน
      Last edited by kk; 18 Dec 2007, 20:35:08.

Comment

สงสัยงานนี้คงต้องแงะพัดลมมาดูซะแร้ว

Comment

เลือกอันที่มีตังพอซื้อครับ อิอิ ใช้จ่ายอย่างพอเพียง อิอิ เรื่องมีคนตอบแล้วนะครับถึงจะผิดพลาดบ้างก็ถือว่าใช่ครับ
          ก็ลองไปอ่านข้อมูลใหญ่ๆเอานะครับ

Comment

สาธุๆๆ

Comment

เยี่ยมจริงๆ

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
                โอ่ เอากันขนาดนี้เลย

ของผมแค่ดูลาย สวยก้อจัดเลยครับ

ลายมันจะไม่เหมือนกันนะครับ แต่ล่ะยี้ห้อลองดูดีๆ
                ของป๋มเดินซื้อบ้านหม้อคับ >.< เลือกอันที่มันผลิตใน Thailand ช๊อบชอบ
                ความแรงก็เปิดดูกันหน้าร้านงะ >.<

ความรู้ดีคับ กระทู้นี้

Comment

กำลังหาอ่านเรื่องพวกนี้อยู่เลย

Comment

พวก 0.25A นี่มีผลยังไงครับ ยิ่งเยอะยิ่งแรงหรือเปล่า

Comment

ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ

Comment

ได้ความรู้อีกหนึ่งอย่างละ ขอบคุณครับ

Comment

HATARI คับเย้นใด้ใจ

Comment

คือผมหาซื้อ พัดลมs478 ไม่ได้อ่ะคับ คือที่มีขายอยู่มัน ไช้ได้ไม่นานอ่ะคับ คือไช้แล้วมันมีปันหา มันร้อนอ่ะแล้วมัรเสียงดังอีก คืออยากไห้พวกพี่ๆแนะนำหน่อยคับว่า จะไปหาซื้ออันไหม่ที่ไหนได้ ผมไช้ board 478 cpu p4-2.4 อ่ะคับ อยากไห้แนะนำหน่อย

Comment

Originally posted by termkung View Post
                              คือผมหาซื้อ พัดลมs478 ไม่ได้อ่ะคับ คือที่มีขายอยู่มัน ไช้ได้ไม่นานอ่ะคับ คือไช้แล้วมันมีปันหา มันร้อนอ่ะแล้วมัรเสียงดังอีก คืออยากไห้พวกพี่ๆแนะนำหน่อยคับว่า จะไปหาซื้ออันไหม่ที่ไหนได้ ผมไช้ board 478 cpu p4-2.4 อ่ะคับ อยากไห้แนะนำหน่อย
                              ผมก็ยังใช้ P4 อยู่ครับ ดูไว้ 2 ตัวอ่ะ ของ Zalman CNPS-9500 LED กับตัว 9500A (ยังไม่รู้เลยว่ามันต่างกันตรงไหน - -') เห็นในเว็บของเจไดกับทีเคมีอย่างละร้านอ่ะ

ใครไปพันทิพย์ฝากเดินดูหน่อยนะครับว่ามีของไม๊ ถามให้เลยก็ได้ เด๊วจะดูอย่างเดียว จะซื้ออยู่เหมือนกัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.อย่าลืมดูว่ามันใส่กะบอร์ดได้ป่าวด้วยนะ ซื้อตัว Fatal1ty มาเมื่อปีที่แล้ว ใส่ไม่ได้ซะงั้นติดคาปา -*- เซ็งจิต

Comment

ได้ความรู้เยอะครับ

Comment

Working...
                                X