Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU ทีครับ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมผมซื้อ Delux 500W มาแค่ 750 บาทเองน่ะ แต่ในบิลเขียนว่าเป็น Delux 450W (ของแท้ด้วยนะ)

Comment

งบเท่านั่้น วัตร์แท้ๆคงไม่ได้หรอกครับ 500w
      ได้แต่วัตร์เทียม ไช้ไปเสียวไป

Comment

แต่ผมว่ามันก็ดีกว่าของเดิมๆนะครับ

Comment

Delux 500W คุณภาพสมราคาครับ ดูดีที่สุดแล้ว เห็นหลายท่านไช้อยู่

Comment

ผมก้อกำลังดูเรื่องPSU อยู่
            ลองดูตัวนี้ไว้ก่อนมั้ย ผมว่าก้อไม่แพงมากนะ ตัวราคา2พันกว่าบาทอ่ะ
            http://www.tkcom99.com/index.php?is_...=3&s_cat_id=20

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
              ทำไมผมซื้อ Delux 500W มาแค่ 750 บาทเองน่ะ แต่ในบิลเขียนว่าเป็น Delux 450W (ของแท้ด้วยนะ)
              ซื้อร้านไหน จาไปซื้อมั่ง 555 สงสัยคนคิดเงินเมา

Comment

dtech600wวัตต์เต็มครับ 1800บาท

Comment

Delux ตามนั้น

Comment

สนับสนุน Delux ใช้งานได้ดีครับ ถูกด้วย ดูตัวที่เป็นสีดำนะครับ ติดรายละเอียดด้วยสติกเกอร์สีเขียวครับ ถ้าเป็นตัวสีขาวผมว่าวัตต์ไม่เต็มครับ จะเอากี่วัตต์ก็ลองพิจารณาดูครับสำหรับคนงบน้อย ต้องการประหยัด แต่ได้ของค่อนข้างดีนะครับ
                    ผมว่าต่อให้ซื้อ psu แพงขนาดไหนถ้าไม่มี ups ก็เท่านั้น ไฟตก ไฟกระชาก ก็เน่าครับ เครื่องผมล่าสุดซื้อมาสี่เดือนที่แล้ว psu มากับเคสยังไม่ได้เปลี่ยนเลยครับ ไม่งอแงเลยครับ หรือว่า สเปคเครื่องต่ำเลยไม่ต้องเปลี่ยน
                    เด๋วจะว่าไม่เปลี่ยนแล้วทำไมแนะนำ พอดีว่าเครื่องของน้องกับเครื่องของเพื่อนซื้อมาใช้แล้วโอเคมากๆครับ ส่วนเครื่องผมกะลังเก็บเงินครับ งบน้อย ต้องค่อยๆสอย มอง DELUX ไว้เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ
                    cpu Pentium D 925 3.0GHz
                    m/b asus P5LD2-SE
                    RAM KINGSTON 1GB*2
                    HARDDISK SEAGATE SATAII 250GB
                    CD-RW ASUS
                    DVD-RW ASUS
                    UPS MGE ellipse 650

Comment

Working...
                    X