Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องคีย์ลัดบนคีย์บอร์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องคีย์ลัดบนคีย์บอร์ดครับ

ผมใช้คีย์บอร์ดของ microsoft desktop 500 มันจะมีคีย์ลัด play/pause อยู่ข้างบน

ถ้าใช้โปรแกรม wmp11 มัน play/pause ได้เลย โดยไม่จำเป็นต้องเปิดหน้าต่างโปรแกรม
    แต่พอใช้ itunes มันต้องไปเปิดหน้าต่างโปรแกรมขึ้นมาถึงจะใช้ปุ่มนั้นได้

ผมเลยอยากเซ็ทให้มัน play/pause ได้ โดยไม่ต้องเปิดหน้าต่างโปรแกรม
    เหมือนกับที่เคยใช้กับ wmp11 ได้รึเปล่าครับ
Working...
X