Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องราคาจะเปลี่ยน cpu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องราคาจะเปลี่ยน cpu

ราคา cpu p 4 478 3.0+ ราคาประมานเท่าไหร่หลอครับแล้วยังมีของใหม่อยู่เปล่าหว่า อยากจะถามว่า cpu ตัวเก่าอะครับมัน ?2.4 EVERES มันบอกว่า maxclock 3.2 อะครับแล้วจริงๆๆมัน oc ได้เท่าไหร่หลอตัว 2.4 เนี้ยเพราะผม oc แค่ 3.2 ตามที่มันบอกไม่กล้า oc เพิ่มกลัวมันเจ้ง

เคยเห็นเค้าพากันไป 4GHz ได้น่ะครับ

Comment

ขอดันหน่อยนึงนะอยากดูคำแนะนำของคนอื่นครับ^_^

Comment

ผมว่าดันไป 3.6 ได้สบายเลยล่ะ
        ส่วน P4 3.0 478 ของใหม่น่าจะไม่มีแล้วล่ะคับ

Comment

แล้วของมือสองหละคับขอราคาประมาณก็ได้พอผมกำลังคิดจาเปลียนอยู่พอดี

Comment

Working...
          X