Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเช็คสเป็คเมนบอร์ดได้อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเช็คสเป็คเมนบอร์ดได้อย่างไร

มีวิธีเช็คสเป็คเมนบอร์ดมั๊ยครับ เช่น เมนบอร์ดรองรับระบบบัสของซีพียูเท่าไหร่ บัสของแรมเท่าไหร่

คู่มือเลยคับ

Comment

โปรแกรม
      cpu z
      EVEREST

Comment

คู่มือมันอันตรธานหายไปแล้วล่ะครับ แล้วถ้าใช้ cpu-z จะดูได้จากตรงไหนเหรอครับ ผมใช้ไม่เป็น

Comment

เวปผู้ผลิตเลยจ๊ะ ยี่ห้อไหนก็ยี่ห้อนั้น ไปไม่ถูกก็ให้ Google นำทางไปครับ

Comment

Originally posted by pann View Post
            เวปผู้ผลิตเลยจ๊ะ ยี่ห้อไหนก็ยี่ห้อนั้น ไปไม่ถูกก็ให้ Google นำทางไปครับ
            ตามนี้ครับ

Comment

เข้าไปเวป ผู้ผลิต แน่นอนครับ รู้ทุกอย่าง ด้วย และถูกต้องที่สุกนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
              X