Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ ซ่อมได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้ ซ่อมได้ไหม

หรือ ควรแล้วที่จะปลดประจำการมันซะ MX400

เปิดเครื่องมาได้สุดๆเท่านี้ พอ บูทวินโดว เสร็จ มันก็จะดับไปทันที
    Attached Files

ซื้อใหม่เหอะครับท่านการืดจออ่า เดี๋ยวนี้ราคาไม่แพง

Comment

เป็นที่การ์ดแล้ว แกะออกปันฝุ่น ดูระบายความร้อนภาพใน ยังเป็นอีกซื้อใหม่ครับ

Comment

ลองถอดมาขัดขาดูคับ ลองเปลี่ยนสายด้วยคับ^^

Comment

ตาลาย

Comment

ของผมตอนถอยไบออสกลับไปตัวเก่ากว่า ภาพลาย ดูไม่รุเรื่องเลย ไม่ได้เปนเส้นนะ ภาพดูไม่รุเรื่องเลย ผลเลยต้องแฟลชกลับเหมือนเดิมfulload130-*-

Comment

ของผมก็เคยเป็น (เคาะๆ ข้างเคสมันก็ปกติ MX200)

Comment

Originally posted by mookdang4143 View Post
                ของผมก็เคยเป็น (เคาะๆ ข้างเคสมันก็ปกติ MX200)
                อิๆๆสูตรได้ผลครับ

Comment

GF4 MX 400 64MB เหรอครับ

เอ๊ะๆ เคยใช้อยู่ ฮิฮิ
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                  X